Servo Drive SD950-3R3A-EBLBP VEICHI hỗ trợ EtherCAT tốc độ cao
Servo Drive SD950-3R3A-EBLBP VEICHI
EtherCAT giúp tăng tốc độ xử lý và đồng bộ hệ thống
  • Đồng bộ hóa chuyển động giữa nhiều trục servo một cách chính xác
  • Giảm thiểu độ trễ trong quá trình điều khiển
  • Tăng tốc độ phản hồi của toàn hệ thống máy
Nâng cao độ chính xác trong điều khiển chuyển động
  • Máy CNC và gia công cơ khí chính xác
  • Máy cắt laser tốc độ cao
  • Dây chuyền in ấn và bao bì
  • Hệ thống sản xuất điện tử (3C)
Tối ưu hiệu suất cho hệ thống tự động hóa hiện đại
  • EtherCAT không chỉ giúp tăng tốc độ mà còn cải thiện hiệu suất tổng thể của hệ thống.
Đặc điểm kỹ thuật của Servo Drive VEICHI SD950-3R3A-EBLBP
  • Tên sản phẩm: Servo Drive SD950-3R3A-EBLBP VEICHI – SD900 Series
  • Điện áp: AC 220V
  • Đơn vị tính: Pcs
  • Loại sản phẩm: Servo Drive
  • Series: SD900
  • Dòng điện: 3.3A
  • Ứng dụng: 3C, pin lithium, điện mặt trời, in ấn và bao bì, cắt laser, chế biến gỗ, máy công cụ
  • Loại Drive: EtherCAT encoder
  • Loại Encoder: BISS-C, ABZ incremental, Nguồn cấp điện phụ 24V