Biến tần AC810-I20-T3-0009-0040 VEICHI bảo vệ động cơ an toàn
Biến tần AC810-I20-T3-0009-0040 VEICHI
bien-tan-ac810-veichi-main
Thông số kỹ thuật AC810-I20-T3-0009-0040 VEICHI
  • Công suất: 3.7kW
  • Điện áp vào: 537~679VDC
  • Truyền thông: Modbus-RTU, CANopen
  • Ngõ vào điều khiển: 2xDigital input
  • Ngõ vào Analog: -20mA~+20mA, -10V~+10V và 0mA~+20mA, 0V~+10V